| bột | ĐTF |
|---|---|
| Bóc | Ấm |
| Thông số kỹ thuật | 30cm*100m |
| Độ dày | 75micron |
| chi tiết đóng gói | 2 cuộn/caton hoặc 4 cuộn/thùng |
| Loại mực | Mực DTF CMYK+W |
|---|---|
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| in ấn | Số |
| Độ dày | 75micron |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
|---|---|
| Loại | bóng/mờ |
| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| in ấn | Số |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
|---|---|
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Chống nước mắt | Mạnh |
| Ứng dụng | In phim |
| Vật liệu | Polyester |
| Mực in | CMyk+w |
|---|---|
| Kích thước | 60cm*100m |
| Bóc | Lạnh/Nóng/tức thì |
| Độ dày | 75mics |
| Bao bì | 2 cuộn/hộp |
| Loại | bóng/mờ |
|---|---|
| Loại mực | Mực DTF CMYK+W |
| Rách | Lạnh/Nóng/tức thì |
| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Kích thước | A4 |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| bề mặt_kết thúc | Bóng |
|---|---|
| Chiều rộng | 60cm |
| Tên sản phẩm | Phim DTF |
| Chiều dài | 100m |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
|---|---|
| in ấn | Số |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Độ dày | 75micron |
| Loại | bóng/mờ |