| Ứng dụng | Mũ, Quần áo, Dệt may, Da, Giày |
|---|---|
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Tính năng | Double Sided & Sides Matte |
| Thời gian chuyển giao | 5-10S |
| bột | Bột nóng chảy TPU |
| nhiệt độ | Cao |
|---|---|
| Chú côn trùng rách | nóng lạnh |
| Loại vật liệu | Phim ảnh |
| Công ty sản xuất | DTF Productions |
| Ứng dụng | quần áo |
| in ấn | Số |
|---|---|
| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| Loại mực | Mực DTF CMYK+W |
| Độ dày | 75micron |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 30cm*100m |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Kết thúc. | mờ |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Phạm vi nhiệt độ | 150-180°C |
| Vật liệu | Polyester |
| nhiệt độ | Cao |
| Màu bột | Trắng đen |
|---|---|
| tùy chọn đóng gói | 1kg, 5kg, 10kg, Nhập |
| Điểm nóng chảy | 160-180°C (320-356°F) |
| Độ bám dính | Cao |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Mực | CMyk+w |
|---|---|
| Chiều dài | 100m |
| Loại vật liệu | Phim ảnh |
| Vật liệu | Polyester |
| Bóc | Mát nóng |
| Loại đầu in | Đầu in đôi XP600 |
|---|---|
| Chiều rộng in | 300MM |
| Mực in | CMyk+w |
| Điểm | bình lắc bột |
| Khu vực ứng dụng | phim và bột |
| Hệ thống cấp mực | Hệ thống cung cấp mực liên tục |
|---|---|
| Màu sắc | W+V+CMYK |
| Mô hình | máy in DTF |
| Loại mực | mực UV |
| Số lượng đầu in | Hai lần. |
| Khối lượng | 1000ML |
|---|---|
| Độ nhớt | Cao |
| độ mờ | Mờ mịt |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
| Loại | Mực in kỹ thuật số LED |