| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| in ấn | Số |
|---|---|
| Loại | bóng/mờ |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Độ bền | Mãi lâu |
|---|---|
| độ mờ | Cao |
| Gói | bao bì carton |
| Chất lượng | Cao |
| Loại in | in kỹ thuật số |
| Ứng dụng | hầu hết các loại vải, bao gồm 100% cotton, lụa, polyester, denim, nylon, da, pha trộn, v.v. |
|---|---|
| Lưu trữ | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Khả năng tương thích mực | Mực DTF |
| Loại keo | nóng chảy |
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
|---|---|
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Ứng dụng | In lụa, In offset, In kỹ thuật số |
| Dính | không dính |