| tùy chọn đóng gói | Có sẵn trong kích thước 1kg, 5kg và 10kg. |
|---|---|
| Vật liệu | Cơ sở TPU chất lượng cao (Polyurethane nhiệt dẻo) |
| Khả năng tương thích với mực | Hoạt động hoàn hảo với mực trắng + CMYK DTF |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày |
| Khối lượng | 1000ML |
|---|---|
| Màu sắc | CMYKW+V |
| Nhiệt độ bảo quản | Dưới 30°C |
| thời gian dẫn | 5-10 ngày làm việc |
| Loại in | In kỹ thuật số |
| Cấu trúc | 35*45CM |
|---|---|
| Loại phương tiện | Thủy tinh, Gỗ, Nhựa, Kim loại, Gốm sứ, v.v. |
| Độ phân giải in | 1440dpi |
| Loại mực | mực UV |
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Phương pháp in | in UV |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
|---|---|
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
|---|---|
| Material | PET Adhesive |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |