| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Wash Resistance | Highly resistant to multiple washes, ensuring the design stays intact and vibrant |
|---|---|
| Chống nhiệt độ | 3.2m x 1.6m |
| Độ phân giải in | Có thể chịu được nhiệt độ làm cứng cao 160-180 ° C (320-350 ° F) mà không bị phân hủy |
| Compatibility | Works seamlessly with DTF inks and DTF transfer film |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Material | PET Adhesive |
|---|---|
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Resistance | Chemical, Scratch, UV |
| Durability | Long-lasting |
| Phương pháp in | in UV |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt Vật liệu in UV SWONDER SW04 có thể bám dính, thân thiện với môi trường, phù hợp cho |
| Tên sản phẩm | Cuộn phim vàng và bạc Uv Dtf Ab Pet Film Vàng Bạc A1 Ab Uv Phim chuyển Ab Uv Dtf pet Film |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Phương pháp in | in UV |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Phương pháp in | in UV |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Màu sắc | vàng/bạc/laser bạc/đỏ |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m |
| máy in | Máy in UV DTF |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Khối lượng | 1000ML |
|---|---|
| Độ nhớt | Cao |
| độ mờ | Mờ mịt |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
| Loại | Mực in kỹ thuật số LED |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt Vật liệu in UV SWONDER SW04 có thể bám dính, thân thiện với môi trường, phù hợp cho |
| Tên sản phẩm | Cuộn phim vàng và bạc Uv Dtf Ab Pet Film Vàng Bạc A1 Ab Uv Phim chuyển Ab Uv Dtf pet Film |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |