| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Vật liệu | TPU |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng đen |
| Ứng dụng | Áp dụng sau khi in thiết kế trên phim DTF và làm cứng để dán in lên vải |
| Độ bám dính | Độ dính cao đến cả vải sáng và tối, đảm bảo in lâu dài |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Phương pháp in | in UV |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
|---|---|
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Màu sắc | vàng/bạc/laser bạc/đỏ |
| Màu sắc | Trắng đen |
|---|---|
| Thời gian sử dụng | Lên đến 18 tháng khi được lưu trữ ở nơi khô ráo, mát mẻ |
| Nhiệt độ đóng rắn | Hiệu quả ở nhiệt độ bảo dưỡng 160-180 ° C (320-350 ° F). |
| Loại bột | Bột keo nóng chảy được thiết kế để in DTF |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Material | PET Adhesive |
|---|---|
| Surface Finish | Transparent.white |
| Durability | Long-lasting |
| Privacy Level | High |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Loại mực | mực UV |
|---|---|
| Cỡ in | 600mm |
| LƯU ĐÂU | XP600 / I1600/I3200 |
| Màu mực | CMyk+w |
| Công nghệ in | UV phẳng |