| Loại mực | mực UV |
|---|---|
| Cỡ in | 600mm |
| LƯU ĐÂU | XP600 / I1600/I3200 |
| Màu mực | CMyk+w |
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Màu sắc | Trắng đen |
|---|---|
| Thời gian sử dụng | Lên đến 18 tháng khi được lưu trữ ở nơi khô ráo, mát mẻ |
| Nhiệt độ đóng rắn | Hiệu quả ở nhiệt độ bảo dưỡng 160-180 ° C (320-350 ° F). |
| Loại bột | Bột keo nóng chảy được thiết kế để in DTF |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Cấu trúc | 35*45CM |
|---|---|
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Trọng lượng | 80kg |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Loại phương tiện | Thủy tinh, Gỗ, Nhựa, Kim loại, Gốm sứ, v.v. |
| Vật liệu | polyme |
|---|---|
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| độ cứng | Cao |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 3 năm |
|---|---|
| Phần mềm in | Riprint/MainTop/In ảnh |
| Tên sản phẩm | Máy in phẳng UV hiệu suất cao với dung lượng tải 1000kg cho nhu cầu in đòi hỏi |
| Loại mực | CMYK+W+Biến mất |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Mức độ bảo trì thấp | Dễ dàng xử lý và lưu trữ với sự chăm sóc tối thiểu cần thiết |
|---|---|
| OEKO-TEX được chứng nhận | Được kiểm tra các chất có hại để đảm bảo sử dụng an toàn |
| Loại keo | TPU Tương thích bột nóng chảy TPU |
| Không có hóa chất có hại | Không có PVC, phthalates hoặc các chất độc hại |
| chi tiết đóng gói | 2 cuộn hoặc 4 cuộn trong một thùng |
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt có thể bám dính, thân thiện với môi trường, ứng dụng ngoài trời, điều khoản thanh to |
|---|---|
| Tùy chọn hoàn thiện bề mặt | Kết thúc bóng hoặc mờ |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Đóng gói và vận chuyển | Được đóng gói cẩn thận, được bọc trong bao bì bảo vệ, được đặt an toàn trong một hộp bìa cứng, được |
| thời gian dẫn | 5-10 ngày làm việc |
|---|---|
| Mô hình áp dụng | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| Nhiệt độ bảo quản | Dưới 30°C |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
| Màu cơ bản | Lục lam, Đỏ tươi, Vàng, Đen, Trắng |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |