| Màu bột | Trắng đen |
|---|---|
| tùy chọn đóng gói | 1kg, 5kg, 10kg, Nhập |
| Điểm nóng chảy | 160-180°C (320-356°F) |
| Độ bám dính | Cao |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Tính chất nhựa nhiệt dẻo | Tan chảy và liên kết với các loại vải khi được làm nóng, cung cấp độ bám dính mạnh mẽ, bền. |
|---|---|
| tính linh hoạt cao | Giữ độ linh hoạt của vải sau khi làm cứng, ngăn ngừa nứt hoặc lột |
| Hoàn hảo cho trang phục hiệu suất cao | Thích hợp cho đồ thể thao, đồ hoạt động và các sản phẩm may mặc khác đòi hỏi sự linh hoạt |
| Xóa kết thúc | Cung cấp một lớp trong suốt không thay đổi sự xuất hiện của thiết kế in |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Chống hóa chất | Chống hóa chất nhẹ thường được sử dụng trong làm sạch vải |
|---|---|
| Chống nhiệt độ | Có thể chịu được nhiệt độ cao trong quá trình bảo dưỡng và rửa |
| Chống lại chất tẩy rửa | Các bản in vẫn sôi động mặc dù tiếp xúc với chất tẩy rửa thông thường |
| Khả năng chống xước | Các bản in không dễ dàng bị trầy xước hoặc mờ dần, duy trì kết thúc cao cấp |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Vật liệu | polyme |
|---|---|
| Loại keo | nóng chảy |
| Loại | bột |
| Nhấn nhiệt độ | 130-150°C/266-302°F |
| Thông tin gói hàng | 1kg/5kg/10kg/20kg |
| Temperature Resistance | Cures effectively at temperatures ranging from 160-180°C (320-350°F), ensuring excellent bonding without fabric damage |
|---|---|
| Độ bám dính | Độ dính cao vào phim in, cho phép thiết kế chuyển sang vải một cách liền mạch |
| Kết thúc nhẹ nhàng | Cung cấp một bề mặt mịn màng, thậm chí trên bản in, để lại một cảm giác mềm mại và thoải mái sau khi |
| không ố vàng | Không có màu vàng theo thời gian, đảm bảo sự sống động của các bản in vẫn còn nguyên vẹn |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Bản in độ phân giải cao | Đảm bảo thiết kế sắc nét và chi tiết |
|---|---|
| Màu sắc rực rỡ | Tạo ra màu sắc phong phú, sâu sắc với độ trung thực cao |
| Clear, Crisp Prints | Maintains crispness and clarity in intricate designs |
| Uniform Finish | Ensures a smooth, even coating after curing |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Bao bì | Đóng gói trung tính hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| thời gian dẫn | 5-10 ngày làm việc |
| Chất lượng | Cao |
| Loại | Mực in kỹ thuật số LED |
| Độ nhớt | Cao |
| Khối lượng | 1000ML |
|---|---|
| Máy in tương thích | Dùng cho máy in Epson DX5/6/7 |
| Loại in | In kỹ thuật số |
| Nhiệt độ bảo quản | Dưới 30°C |
| Bao bì | Đóng gói trung tính hoặc tùy chỉnh |
| Độ dày | 75mic |
|---|---|
| Loại vật liệu | Phim ảnh |
| Tính minh bạch | Cao |
| Kết thúc. | Bóng |
| Vật liệu | Polyester |
| Loại | Bóng |
|---|---|
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | Polyester |
| Giảm độ chói | Lên đến 85% |