| Loại mực | mực UV |
|---|---|
| Cỡ in | 3.2m x 1.6m |
| Độ phân giải in | 1440dpi |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Trọng lượng | 80kg |
|---|---|
| Cấu trúc | 35*45CM |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V/50HZ |
| LƯU ĐÂU | XP600 / I1600/I3200 |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Hệ thống cấp mực | Hệ thống cung cấp mực liên tục |
|---|---|
| Màu sắc | W+V+CMYK |
| Mô hình | máy in DTF |
| Loại mực | mực UV |
| Số lượng đầu in | Hai lần. |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m |
| Màu sắc | Vàng và mảnh vàng |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| Vật liệu | polyme |
|---|---|
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| độ cứng | Cao |
| Vật liệu | polyme |
|---|---|
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| độ cứng | Cao |
| Vật liệu | TPU |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng đen |
| Ứng dụng | Áp dụng sau khi in thiết kế trên phim DTF và làm cứng để dán in lên vải |
| Độ bám dính | Độ dính cao đến cả vải sáng và tối, đảm bảo in lâu dài |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| Khả năng tương thích phim DTF | Lý tưởng để sử dụng với phim chuyển DTF |
|---|---|
| Kích thước hạt | Có sẵn trong các lớp tốt, trung bình và thô cho các ứng dụng khác nhau |
| Màu sắc | Bột trong suốt với độ bám dính và độ che phủ chất lượng cao |
| Bao bì | Ealed, bao bì kín để bảo tồn tính toàn vẹn của bột |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |