| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Khả năng chống rửa | Chống phai màu và hao mòn, ngay cả sau nhiều lần rửa |
|---|---|
| Bảo vệ tia UV | Chống lại thiệt hại UV, duy trì tính toàn vẹn màu in |
| Chống mài mòn | Giữ các bản in trông mới ngay cả sau khi tiếp xúc với ma sát |
| Không thấm nước | Duy trì tính toàn vẹn trong môi trường ẩm ướt hoặc ẩm ướt |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |