| Kích thước | 1000ML |
|---|---|
| Chất lượng in | độ nét cao |
| Màu sắc | CMYKW |
| Tốc độ in | Nhanh |
| độ mờ | Cao |
| Loại | bóng/mờ |
|---|---|
| in ấn | Số |
| Rách | Lạnh/Nóng/tức thì |
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
| khả năng co giãn | Cao |
|---|---|
| in ấn | Số |
| Độ dày | 75micron |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| Điểm nóng chảy | 95-125°C (203-257°F) |
|---|---|
| Vật liệu | TPU |
| Thông tin gói hàng | 1kg/5kg/10kg/20kg |
| Nhấn nhiệt độ | 130-150°C/266-302°F |
| Khả năng tương thích vải | Hoạt động tốt với các loại vải cotton, polyester, nylon và pha trộn, mang lại độ bám dính chắc chắn |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt Vật liệu in UV SWONDER SW04 có thể bám dính, thân thiện với môi trường, phù hợp cho |
| Tên sản phẩm | Cuộn phim vàng và bạc Uv Dtf Ab Pet Film Vàng Bạc A1 Ab Uv Phim chuyển Ab Uv Dtf pet Film |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Phương pháp in | in UV |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Phương pháp in | in UV |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Loại | bóng/mờ |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Độ dày | 75micron |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt Vật liệu in UV SWONDER SW04 có thể bám dính, thân thiện với môi trường, phù hợp cho |
| Tên sản phẩm | Cuộn phim vàng và bạc Uv Dtf Ab Pet Film Vàng Bạc A1 Ab Uv Phim chuyển Ab Uv Dtf pet Film |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| phương pháp lột | vỏ nóng |
|---|---|
| Độ dày | 75mic |
| Chiều dài | 100m |
| Vật liệu | Polyester |
| Ứng dụng | in chuyển nhiệt |