| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
|---|---|
| Màu sắc | CMYKW+V |
| Chất lượng | Cao |
| Mô hình áp dụng | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| Loại | Mực in kỹ thuật số LED |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
|---|---|
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Surface Finish | Transparent.white |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
| Flexibility | Flexible |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Surface Finish | Transparent.white |
| Durability | Long-lasting |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Kích thước | 1kg |
|---|---|
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Khả năng tương thích mực | Dung môi sinh thái, dung môi, tia cực tím, latex |
| Loại keo | nóng chảy |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Độ dày | 0,1mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |