| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| đầu in | 1 |
|---|---|
| Khả năng tương thích mực | CMYK+mực trắng |
| Phương pháp in | Tương thích với bất kỳ máy in mực trắng nào |
| Tương thích với bột nóng chảy TPU | Vâng |
| chi tiết đóng gói | 2 cuộn hoặc 4 cuộn trong một thùng |
| Khả năng tương thích | Máy in UV DTF |
|---|---|
| Phương pháp in | acrylic, bảng nhựa PVC, thủy tinh |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Khả năng tương thích | Máy in UV DTF |
|---|---|
| Phương pháp in | acrylic, bảng nhựa PVC, thủy tinh |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Khả năng tương thích | Máy in UV DTF |
|---|---|
| Phương pháp in | acrylic, bảng nhựa PVC, thủy tinh |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Độ bền | Cao |