| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Phương pháp in | in UV |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
|---|---|
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
|---|---|
| Material | PET Adhesive |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Printing Method | UV Printing |
|---|---|
| Surface Finish | Transparent.white |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Phương pháp in | in UV |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Material | PET Adhesive |
|---|---|
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Resistance | Chemical, Scratch, UV |
| Durability | Long-lasting |
| Phương pháp in | in UV |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Phương pháp in | in UV |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |