| Hệ thống cấp mực | Hệ thống cung cấp mực liên tục |
|---|---|
| Màu sắc | W+V+CMYK |
| Mô hình | máy in DTF |
| Loại mực | mực UV |
| Số lượng đầu in | Hai lần. |
| lớp tự động | Semi-Automatic |
|---|---|
| Độ phân giải in | 720DPI/1080DPI/1440DPI |
| Loại đầu in | Đầu in đôi XP600 |
| Nhặt lên | Tự động |
| chi tiết đóng gói | 1000*800*580mm |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Bao bì | Hai |
|---|---|
| Lớp phủ | Một mặt, hai mặt |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Kết thúc. | mờ |
| Lớp phủ | Một mặt, hai mặt |
|---|---|
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Kết thúc. | mờ |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Số lượng | 50000 cuộn mỗi tuần |
| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| Loại mực | Mực DTF CMYK+W |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |