| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Độ bám dính tuyệt vời | Liên kết mạnh mẽ với cả vải sáng và tối |
|---|---|
| Bản in linh hoạt | Duy trì độ co giãn in, ngăn ngừa nứt hoặc bong tróc |
| Điện trở kéo dài | Thích hợp cho các loại vải linh hoạt như đồ thể thao và đồ hoạt động |
| Độ bám dính cao với polyester và bông | Hoạt động tốt với cả sợi tự nhiên và tổng hợp |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Phương pháp in | in UV |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Tốc độ in | Nhanh |
|---|---|
| độ mờ | Cao |
| Loại in | in kỹ thuật số |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Gói | bao bì carton |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Phương pháp in | in UV |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Phạm vi nhiệt độ | 150-180℃ |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥20MPa |
| Loại | Phim ảnh |
| Giải phóng khỏi giới hạn | bọc silicon |
| Độ dày | 75mic |
| Độ bền | Mãi lâu |
|---|---|
| Loại keo | nóng chảy |
| Gói vận chuyển | 1kg/5kg/10kg |
| Nhấn nhiệt độ | 130-150°C/266-302°F |
| Thời gian báo chí | 8-15 giây |