| khả năng giặt | có thể giặt bằng máy |
|---|---|
| hút ẩm | Vâng |
| thoáng khí | Cao |
| Màu sắc | màu trắng |
| Độ bền | Cao |
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt có thể bám dính, thân thiện với môi trường, ứng dụng ngoài trời, điều khoản thanh to |
|---|---|
| Tùy chọn hoàn thiện bề mặt | Kết thúc bóng hoặc mờ |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Đóng gói và vận chuyển | Được đóng gói cẩn thận, được bọc trong bao bì bảo vệ, được đặt an toàn trong một hộp bìa cứng, được |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| Kích thước | 1kg |
|---|---|
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Khả năng tương thích mực | Dung môi sinh thái, dung môi, tia cực tím, latex |
| Loại keo | nóng chảy |
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
|---|---|
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
| kích thước sấy | Phim thú cưng A3,A3+ |
|---|---|
| Tốc độ in | 4Pass: 6m/h 6Pass: 4m/h 8Pass: 2m/h |
| Loại phương tiện | Phim, giấy, vải |
| Phần mềm in | Bảo trì 6.1 |
| Điểm | bình lắc bột |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
|---|---|
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |