| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| Bảo hành các thành phần cốt lõi | 3 năm |
|---|---|
| Phần mềm in | Riprint/MainTop/In ảnh |
| Tên sản phẩm | Máy in phẳng UV hiệu suất cao với dung lượng tải 1000kg cho nhu cầu in đòi hỏi |
| Loại mực | CMYK+W+Biến mất |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Vật liệu | polyme |
|---|---|
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| độ cứng | Cao |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| thời gian dẫn | 5-10 ngày làm việc |
|---|---|
| Mô hình áp dụng | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| Nhiệt độ bảo quản | Dưới 30°C |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
| Màu cơ bản | Lục lam, Đỏ tươi, Vàng, Đen, Trắng |
| Khả năng tương thích mực | Mực Gốc Nước |
|---|---|
| Độ bền | Cao |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Loại keo | không dính |
| Ứng dụng | In màn hình và in Offset cho quần áo |
| Tính minh bạch | Cao |
|---|---|
| Chống hóa chất | Tốt lắm. |
| Màu sắc | Màn thông minh |
| Độ bền | Cao |
| Kích thước | 39*54cm/ 48*64cm/50*70cm/kích thước cuộn |
| khả năng giặt | có thể giặt bằng máy |
|---|---|
| hút ẩm | Vâng |
| thoáng khí | Cao |
| Màu sắc | màu trắng |
| Độ bền | Cao |