| Loại mực | mực UV |
|---|---|
| Cỡ in | 3.2m x 1.6m |
| Độ phân giải in | 1440dpi |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Trọng lượng | 80kg |
|---|---|
| Cấu trúc | 35*45CM |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V/50HZ |
| LƯU ĐÂU | XP600 / I1600/I3200 |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Sự tương phản | Độ tương phản cao |
|---|---|
| Mực | CMyk+w |
| Loại | Phim ảnh |
| Nghị quyết | độ nét cao |
| Chống trầy xước | Khả năng chống xước |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m |
| Màu sắc | Vàng và mảnh vàng |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Loại mực | mực UV |
|---|---|
| Cỡ in | 600mm |
| LƯU ĐÂU | XP600 / I1600/I3200 |
| Màu mực | CMyk+w |
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Cấu trúc | 35*45CM |
|---|---|
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Trọng lượng | 80kg |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Loại phương tiện | Thủy tinh, Gỗ, Nhựa, Kim loại, Gốm sứ, v.v. |
| Kích thước | 1kg/5kg/10kg/20kg |
|---|---|
| Vật liệu | TPU |
| Màu sắc | Trắng đen |
| Độ dày | 80-100 mic |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/25kg/gói |
| Màu sắc | CMYKW+V |
|---|---|
| Loại in | In kỹ thuật số |
| Màu cơ bản | Lục lam, Đỏ tươi, Vàng, Đen, Trắng |
| Khối lượng | 1000ML |
| thời gian dẫn | 5-10 ngày làm việc |