| Loại keo | Truyền nhiệt |
|---|---|
| Kích thước | A4 |
| khả năng giặt | có thể giặt bằng máy |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Loại vật liệu | Phim ảnh |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| thời gian khô | lập tức |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Phương pháp in | in UV |
| Phạm vi nhiệt độ | 150-180℃ |
|---|---|
| Độ bền kéo | ≥20MPa |
| Loại | Phim ảnh |
| Giải phóng khỏi giới hạn | bọc silicon |
| Độ dày | 75mic |
| Mực | CMyk+w |
|---|---|
| Rách | Lạnh |
| Kích thước | 42CM*100M |
| Điều kiện truyền nhiệt | Nhiệt độ: 130-150 oC, thời gian: 6-12 giây/lần, áp suất: trên 0,24 kgf/cm ^ 2 |
| Vải thích ứng | Nó có thể được sử dụng cho các loại vải co giãn thông thường và lớn, chẳng hạn như cotton, đan, pha |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| PriPrint Dimension | 60*90cm |
|---|---|
| Đầu in | i3200,xp600 |
| Tốc độ in | XP600 -2 6 đi qua 9m2/h 8 đi qua 7m2/h 12 đi qua 4m2/h |
| Tùy chọn phần mềm in | Riprint/MainTop/In ảnh |
| giao diện | USB, Ethernet |