| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Phương pháp in | in UV |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Phạm vi nhiệt độ | 150-180°C |
| Vật liệu | Polyester |
| nhiệt độ | Cao |
| Loại keo | nóng chảy |
|---|---|
| Kết thúc. | mờ |
| tùy chọn đóng gói | 1kg, 5kg, 10kg, Nhập |
| Loại sản phẩm | bột |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Màu bột | Trắng đen |
|---|---|
| tùy chọn đóng gói | 1kg, 5kg, 10kg, Nhập |
| Điểm nóng chảy | 160-180°C (320-356°F) |
| Độ bám dính | Cao |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Phương pháp in | in UV |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Vật liệu | Polyester |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Kích thước | A4 |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Màu phim | Rõ rồi. |
|---|---|
| Kích thước cuộn | 60cm*100m |
| Độ dày | 75mic/100mic |
| bột | keo nóng chảy |
| Mực in | CMyk+w |