| tốc độ truyền | Quá trình chuyển giao nhanh chóng và hiệu quả |
|---|---|
| Loại phương tiện | Mực và bột |
| Trọng lượng | 5kg |
| Loại đầu in | Đầu in đôi XP600 |
| kích thước sấy | Phim thú cưng A3,A3+ |
| Khối lượng | 1000ML |
|---|---|
| Độ nhớt | Cao |
| độ mờ | Mờ mịt |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
| Loại | Mực in kỹ thuật số LED |
| Tốc độ phim | Cao |
|---|---|
| Kích thước | 60cm |
| Loại vật liệu | Phim ảnh |
| Màu sắc | Rõ rồi. |
| độ sắc nét | Cao |
| Độ dày | 75mic |
|---|---|
| Loại vật liệu | Phim ảnh |
| Tính minh bạch | Cao |
| Kết thúc. | Bóng |
| Vật liệu | Polyester |
| Màu sắc | Màn thông minh |
|---|---|
| sức mạnh vỏ | 3-5N/25mm |
| Loại | Phim ảnh |
| Độ dày | 75mic |
| Giải phóng khỏi giới hạn | Giấy tráng silicon |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 60cm*100m |
| Loại mực | mực UV |
| Bề mặt | bóng, mờ |
| máy in | Epson L1800 L805 |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Phương pháp in | in UV |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |