| Độ bền | Mãi lâu |
|---|---|
| Loại keo | nóng chảy |
| Gói vận chuyển | 1kg/5kg/10kg |
| Nhấn nhiệt độ | 130-150°C/266-302°F |
| Thời gian báo chí | 8-15 giây |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Phương pháp in | in UV |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Loại | bóng/mờ |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Độ dày | 75micron |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Tốc độ in | Nhanh |
|---|---|
| độ mờ | Cao |
| Loại in | in kỹ thuật số |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Gói | bao bì carton |
| kích thước sấy | Phim thú cưng A3,A3+ |
|---|---|
| Tốc độ in | 4Pass: 6m/h 6Pass: 4m/h 8Pass: 2m/h |
| Loại phương tiện | Phim, giấy, vải |
| Phần mềm in | Bảo trì 6.1 |
| Điểm | bình lắc bột |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
|---|---|
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Chống nước mắt | Mạnh |
| Ứng dụng | In phim |
| Vật liệu | Polyester |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
|---|---|
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Độ bám dính tuyệt vời | Liên kết mạnh mẽ với cả vải sáng và tối |
|---|---|
| Bản in linh hoạt | Duy trì độ co giãn in, ngăn ngừa nứt hoặc bong tróc |
| Điện trở kéo dài | Thích hợp cho các loại vải linh hoạt như đồ thể thao và đồ hoạt động |
| Độ bám dính cao với polyester và bông | Hoạt động tốt với cả sợi tự nhiên và tổng hợp |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Mực | CMyk+w |
|---|---|
| Chiều dài | 100m |
| Loại vật liệu | Phim ảnh |
| Vật liệu | Polyester |
| Bóc | Mát nóng |