| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Phương pháp in | in UV |
| Máy in tương thích | Dùng cho máy in Epson DX5/6/7 |
|---|---|
| Mô hình áp dụng | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| Nhiệt độ bảo quản | Dưới 30°C |
| Loại in | In kỹ thuật số |
| Bao bì | Đóng gói trung tính hoặc tùy chỉnh |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Màu sắc | vàng/bạc/laser bạc/đỏ |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Material | PET Adhesive |
| Printing Method | UV Printing |
| Privacy Level | High |
| Material | PET Adhesive |
|---|---|
| Surface Finish | Transparent.white |
| Durability | Long-lasting |
| Privacy Level | High |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Wash Resistance | Highly resistant to multiple washes, ensuring the design stays intact and vibrant |
|---|---|
| Chống nhiệt độ | 3.2m x 1.6m |
| Độ phân giải in | Có thể chịu được nhiệt độ làm cứng cao 160-180 ° C (320-350 ° F) mà không bị phân hủy |
| Compatibility | Works seamlessly with DTF inks and DTF transfer film |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khối lượng | 1000ML |
|---|---|
| Độ nhớt | Cao |
| độ mờ | Mờ mịt |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
| Loại | Mực in kỹ thuật số LED |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Phương pháp in | in UV |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt Vật liệu in UV SWONDER SW04 có thể bám dính, thân thiện với môi trường, phù hợp cho |
| Tên sản phẩm | Cuộn phim vàng và bạc Uv Dtf Ab Pet Film Vàng Bạc A1 Ab Uv Phim chuyển Ab Uv Dtf pet Film |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |