| loại vỏ | Vỏ ngay lập tức, vỏ nóng, vỏ lạnh |
|---|---|
| Vật liệu | PET (Polyethylene Terephthalate) |
| Kích thước cuộn | 30cm x 100m, 33cm x 100m, 42cm x 100m, 60cm x 100m |
| Kích thước USTOM có sẵn | Vâng |
| một mặt | Vâng |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Điểm nóng chảy | 95-125°C (203-257°F) |
|---|---|
| Khả năng tương thích mực | Mực DTF(CMYK+W) |
| Nhấn nhiệt độ | 130-150°C/266-302°F |
| Độ dày | 80-100 mic |
| Khả năng tương thích vải | Hoạt động tốt với các loại vải cotton, polyester, nylon và pha trộn, mang lại độ bám dính chắc chắn |