| Thời gian sử dụng | 24 tháng |
|---|---|
| Tính năng | 100% an toàn, bảo vệ môi trường, không có chất gây hại |
| máy in | ĐTF |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Vật liệu | polyme |
|---|---|
| Loại keo | nóng chảy |
| Loại | bột |
| Nhấn nhiệt độ | 130-150°C/266-302°F |
| Thông tin gói hàng | 1kg/5kg/10kg/20kg |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Loại | Bóng |
|---|---|
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Tính minh bạch | Màn thông minh |
| Vật liệu | Polyester |
| Giảm độ chói | Lên đến 85% |
| Ứng dụng | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, quảng cáo, bao bì |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| phương pháp chữa bệnh | Tiếp xúc với tia UV |
| Màu sắc | màu trắng |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
|---|---|
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Bao bì | Đóng gói trung tính hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu cơ bản | Lục lam, Đỏ tươi, Vàng, Đen, Trắng |
| Màu sắc | CMYKW+V |
| Máy in tương thích | Dùng cho máy in Epson DX5/6/7 |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
|---|---|
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Phương pháp in | in UV |
| thời gian khô | lập tức |
| thời gian dẫn | 5-10 ngày làm việc |
|---|---|
| Mô hình áp dụng | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| Nhiệt độ bảo quản | Dưới 30°C |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
| Màu cơ bản | Lục lam, Đỏ tươi, Vàng, Đen, Trắng |