| Chất lượng in | độ nét cao |
|---|---|
| độ mờ | Cao |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Tốc độ in | Nhanh |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| in ấn | Số |
|---|---|
| Loại | bóng/mờ |
| Loại mực | Mực DTF |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥100% |
| khả năng co giãn | Cao |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích vải | Hoạt động tốt với các loại vải cotton, polyester, nylon và pha trộn, mang lại độ bám dính chắc chắn |
|---|---|
| Độ dày | 80-100 mic |
| Lưu trữ | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| Thông tin gói hàng | 1kg/5kg/10kg/20kg |
| Vật liệu | TPU |
| Rách | Lạnh/Nóng/tức thì |
|---|---|
| Loại mực | Mực DTF CMYK+W |
| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Loại | bóng/mờ |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Loại mực | Mực DTF CMYK+W |
| khả năng co giãn | Cao |
| in ấn | Số |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |