| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
|---|---|
| Material | PET Adhesive |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Material | PET Adhesive |
|---|---|
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Resistance | Chemical, Scratch, UV |
| Durability | Long-lasting |
| Phương pháp in | in UV |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Surface Finish | Transparent.white |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
| Flexibility | Flexible |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Surface Finish | Transparent.white |
| Durability | Long-lasting |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Màu sắc | vàng/bạc/laser bạc/đỏ |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Material | PET Adhesive |
| Printing Method | UV Printing |
| Privacy Level | High |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt Vật liệu in UV SWONDER SW04 có thể bám dính, thân thiện với môi trường, phù hợp cho |
| Tên sản phẩm | Cuộn phim vàng và bạc Uv Dtf Ab Pet Film Vàng Bạc A1 Ab Uv Phim chuyển Ab Uv Dtf pet Film |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| Xét bề mặt | Minh bạch.trắng |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Phương pháp in | in UV |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Mức độ bảo mật | Cao |