| Trọng lượng | 80kg |
|---|---|
| Cấu trúc | 35*45CM |
| Nguồn cung cấp điện | AC220V/50HZ |
| LƯU ĐÂU | XP600 / I1600/I3200 |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Loại mực | mực UV |
|---|---|
| Cỡ in | 600mm |
| LƯU ĐÂU | XP600 / I1600/I3200 |
| Màu mực | CMyk+w |
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Cấu trúc | 35*45CM |
|---|---|
| Công nghệ in | UV phẳng |
| Trọng lượng | 80kg |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Loại phương tiện | Thủy tinh, Gỗ, Nhựa, Kim loại, Gốm sứ, v.v. |
| không bong tróc | Đảm bảo thiết kế vẫn còn nguyên vẹn thông qua việc kéo dài và uốn cong |
|---|---|
| Độ đàn hồi | Cung cấp các bản in có thể kéo dài, đảm bảo sự thoải mái mà không làm hỏng thiết kế |
| Trái phiếu mạnh mẽ | Lý tưởng cho các bản in lâu dài trên các loại dệt khác nhau |
| Kết thúc linh hoạt | Để lại một nét mềm sau khi được chữa mà không có miếng vá cứng hoặc thô |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| PriPrint Dimension | 60*90cm |
|---|---|
| Đầu in | i3200,xp600 |
| Tốc độ in | XP600 -2 6 đi qua 9m2/h 8 đi qua 7m2/h 12 đi qua 4m2/h |
| Tùy chọn phần mềm in | Riprint/MainTop/In ảnh |
| giao diện | USB, Ethernet |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |