| Máy in tương thích | Dùng cho máy in Epson DX5/6/7 |
|---|---|
| Mô hình áp dụng | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| Nhiệt độ bảo quản | Dưới 30°C |
| Loại in | In kỹ thuật số |
| Bao bì | Đóng gói trung tính hoặc tùy chỉnh |
| Wash Resistance | Highly resistant to multiple washes, ensuring the design stays intact and vibrant |
|---|---|
| Chống nhiệt độ | 3.2m x 1.6m |
| Độ phân giải in | Có thể chịu được nhiệt độ làm cứng cao 160-180 ° C (320-350 ° F) mà không bị phân hủy |
| Compatibility | Works seamlessly with DTF inks and DTF transfer film |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Kích thước | 1kg |
|---|---|
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Khả năng tương thích mực | Dung môi sinh thái, dung môi, tia cực tím, latex |
| Loại keo | nóng chảy |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Độ dày | 0,1mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |