| Temperature Resistance | Cures effectively at temperatures ranging from 160-180°C (320-350°F), ensuring excellent bonding without fabric damage |
|---|---|
| Độ bám dính | Độ dính cao vào phim in, cho phép thiết kế chuyển sang vải một cách liền mạch |
| Kết thúc nhẹ nhàng | Cung cấp một bề mặt mịn màng, thậm chí trên bản in, để lại một cảm giác mềm mại và thoải mái sau khi |
| không ố vàng | Không có màu vàng theo thời gian, đảm bảo sự sống động của các bản in vẫn còn nguyên vẹn |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Bản in độ phân giải cao | Đảm bảo thiết kế sắc nét và chi tiết |
|---|---|
| Màu sắc rực rỡ | Tạo ra màu sắc phong phú, sâu sắc với độ trung thực cao |
| Clear, Crisp Prints | Maintains crispness and clarity in intricate designs |
| Uniform Finish | Ensures a smooth, even coating after curing |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Printing Method | UV Printing |
|---|---|
| Surface Finish | Transparent.white |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
|---|---|
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
| Privacy Level | High |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| CÂU HỎI THƯỜNG GẶP | Các loại bề mặt Vật liệu in UV SWONDER SW04 có thể bám dính, thân thiện với môi trường, phù hợp cho |
| Tên sản phẩm | Cuộn phim vàng và bạc Uv Dtf Ab Pet Film Vàng Bạc A1 Ab Uv Phim chuyển Ab Uv Dtf pet Film |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| Khả năng tương thích | Máy in UV DTF |
|---|---|
| Phương pháp in | acrylic, bảng nhựa PVC, thủy tinh |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Khả năng tương thích | Máy in UV DTF |
|---|---|
| Phương pháp in | acrylic, bảng nhựa PVC, thủy tinh |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Độ bền | Cao |
| Khả năng tương thích | Máy in UV DTF |
|---|---|
| Phương pháp in | acrylic, bảng nhựa PVC, thủy tinh |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Độ bền | Cao |
| phương pháp chữa bệnh | tia cực tím |
|---|---|
| Màu sắc | CMYKW+V |
| Chất lượng | Cao |
| Mô hình áp dụng | DX5, DX7, XP600, TX800 |
| Loại | Mực in kỹ thuật số LED |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |