| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
| Printing Method | UV Printing |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Wash Resistance | Highly resistant to multiple washes, ensuring the design stays intact and vibrant |
|---|---|
| Chống nhiệt độ | 3.2m x 1.6m |
| Độ phân giải in | Có thể chịu được nhiệt độ làm cứng cao 160-180 ° C (320-350 ° F) mà không bị phân hủy |
| Compatibility | Works seamlessly with DTF inks and DTF transfer film |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| tùy chọn đóng gói | Có sẵn trong kích thước 1kg, 5kg và 10kg. |
|---|---|
| Vật liệu | Cơ sở TPU chất lượng cao (Polyurethane nhiệt dẻo) |
| Khả năng tương thích với mực | Hoạt động hoàn hảo với mực trắng + CMYK DTF |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Thời gian giao hàng | 1-3 ngày |