| Vật liệu | TPU chất lượng cao (polyurethane nhiệt dẻo) |
|---|---|
| Độ bền | Cung cấp các bản in lâu dài, bền, chống hao mòn |
| Độ đàn hồi | Cung cấp tính linh hoạt vượt trội, đảm bảo rằng bản in không bị nứt, lột hoặc phai mờ theo thời gian |
| Chạm nhẹ | Để lại cảm giác mềm mại, thoải mái trên vải sau khi chữa khỏi, lý tưởng cho các ứng dụng có thể đeo |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Material | PET Adhesive |
|---|---|
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Resistance | Chemical, Scratch, UV |
| Durability | Long-lasting |
| Phương pháp in | in UV |
| Color | Gold/sliver/laser Silver/red |
|---|---|
| Material | PET Adhesive |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Heat Rejection | Up To 80% |
| Ứng dụng | Nhựa, Thủy tinh, Gốm sứ, Giấy, Bìa |
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Vật liệu | Chất kết dính PET |
|---|---|
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Loại mực | CMYKW+Mực UV biến mất |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Phương pháp in | in UV |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
|---|---|
| Product | A Film + B Film=1 Set |
| Material | PET Adhesive |
| Printing Method | UV Printing |
| Privacy Level | High |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Thông số kỹ thuật | 60cm*100m |
| Loại mực | mực UV |
| Bề mặt | bóng, mờ |
| máy in | Epson L1800 L805 |
| Sản phẩm | Phim A + Phim B=1 Bộ |
|---|---|
| Loại bỏ nhiệt | Lên tới 80% |
| Mức độ bảo mật | Cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Khả năng tương thích | Một loạt các chất nền |
|---|---|
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
| Vật liệu | polyme |
| Xét bề mặt | bóng, mờ |
| Độ dày | 0,1mm-5 mm |