| Nhiệt độ truyền | 60-170 ° C (320-340 ° F) |
|---|---|
| Thời gian chuyển giao | 10-15 giây |
| Trọng lượng | 7kg/cuộn |
| Áp lực nén nhiệt | Trung bình |
| chi tiết đóng gói | 2 cuộn hoặc 4 cuộn trong một thùng |
| Loại vật liệu | Phim truyền nhiệt một mặt |
|---|---|
| độ bám dính | Sự bám sát mạnh mẽ vào vải và vật liệu |
| Khả năng tương thích vải | Bông, polyester, hỗn hợp, và nhiều hơn nữa |
| quy trình nộp đơn | Áp dụng dễ dàng bằng cách sử dụng nén nhiệt |
| chi tiết đóng gói | 2 cuộn hoặc 4 cuộn trong một thùng |
| Điểm nóng chảy | 95-125°C (203-257°F) |
|---|---|
| Độ dày | 80-100 mic |
| Điểm làm mềm | 80-100°C (176-212°F) |
| Nhấn nhiệt độ | 130-150°C/266-302°F |
| Lưu trữ | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| Loại đầu in | Đầu in đôi XP600 |
|---|---|
| Chiều rộng in | 300MM |
| Mực in | CMyk+w |
| Điểm | bình lắc bột |
| Khu vực ứng dụng | phim và bột |
| Kích thước | 1kg |
|---|---|
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Khả năng tương thích mực | Dung môi sinh thái, dung môi, tia cực tím, latex |
| Loại keo | nóng chảy |
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
|---|---|
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Loại keo | nóng chảy |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Độ dày | 0,1mm |
|---|---|
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Loại sản phẩm | Vật liệu in |
|---|---|
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |