| Chất lượng in | độ nét cao |
|---|---|
| độ mờ | Cao |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Tốc độ in | Nhanh |
| Điểm nóng chảy | 95-125°C (203-257°F) |
|---|---|
| Độ dày | 80-100 mic |
| Điểm làm mềm | 80-100°C (176-212°F) |
| Nhấn nhiệt độ | 130-150°C/266-302°F |
| Lưu trữ | Nơi khô ráo và thoáng mát |
| Màu sắc | CMYKW |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Loại in | in kỹ thuật số |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kích thước | 1000ML |
| Kích thước | 1000ML |
|---|---|
| Chất lượng in | độ nét cao |
| Màu sắc | CMYKW |
| Tốc độ in | Nhanh |
| độ mờ | Cao |
| Lớp phủ | Một mặt, hai mặt |
|---|---|
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Kết thúc. | mờ |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Số lượng | 50000 cuộn mỗi tuần |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
|---|---|
| đơn hàng tối thiểu | 100 |
| phương thức thanh toán | T/T, Western Union, Paypal |
| Kết thúc. | mờ |
| Số lượng | 50000 cuộn mỗi tuần |
| Bao bì | Hai |
|---|---|
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Số lượng | 50000 cuộn mỗi tuần |
| khả năng giặt | Tốt lắm. |
|---|---|
| Kích thước | 1kg |
| Chống nhiệt | Lên đến 180°C |
| khả năng co giãn | Cao |
| Độ bền | Mãi lâu |
| Kích thước | 60cm*100m/cuộn |
|---|---|
| Kết thúc. | mờ |
| Độ dày | 75micron/100micron |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Bóc | nóng lạnh |
| Chất lượng | Cao |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Chất lượng in | độ nét cao |
| Gói | bao bì carton |
| độ mờ | Cao |