| Application | Plastic, Glass, Ceramics, Paper, Paperboard |
|---|---|
| Durability | Long-lasting |
| Ink Type | CMYKW+Vanish UV Ink |
| Size | 30cm*100m/60cm*100m/A4/A3 |
| Màu sắc | vàng/bạc/laser bạc/đỏ |
| Màu sắc | CMYKW |
|---|---|
| Loại in | in kỹ thuật số |
| Loại mực | Nguồn nước |
| Kích thước | 1000ML |
| Chất lượng in | độ nét cao |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/33cm*100m/42cm*100m/60cm*100/A4/A3/A3+ |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Ứng dụng | In ấn may mặc |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
|---|---|
| Rách | lạnh/nóng |
| in ấn | Số |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥100% |
| khả năng co giãn | Cao |
| in ấn | Số |
|---|---|
| Loại | bóng/mờ |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
|---|---|
| khả năng co giãn | Cao |
| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
| Rách | Lạnh/Nóng/tức thì |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Chất lượng | Cao |
|---|---|
| Loại in | in kỹ thuật số |
| Chất lượng in | độ nét cao |
| Máy in phù hợp | máy in DTF |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Màu phim | Rõ rồi. |
|---|---|
| Kích thước cuộn | 60cm*100m |
| Độ dày | 75mic/100mic |
| bột | keo nóng chảy |
| Mực in | CMyk+w |