| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Tương thích với hầu hết các loại vải |
| Loại mực | Mực DTF CMYK+W |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| Thông số kỹ thuật | A4/ A3/ A3+/ 30cm/ 33cm/ 42cm/ 60cm/ 120cm*100m |
| Bảo hành | 12 tháng |
|---|---|
| Máy in phù hợp | máy in DTF |
| Độ bền | Mãi lâu |
| độ mờ | Cao |
| Màu sắc | CMYKW |
| Vật liệu | TPU |
|---|---|
| Thông tin gói hàng | 1kg/5kg/10kg/20kg |
| Thời gian sử dụng | Thông thường là 12 tháng khi được bảo quản ở nơi khô ráo, thoáng mát |
| Điểm làm mềm | 80-100°C (176-212°F) |
| Khả năng tương thích vải | Hoạt động tốt với các loại vải cotton, polyester, nylon và pha trộn, mang lại độ bám dính chắc chắn |
| Kích thước | 1000ML |
|---|---|
| Loại mực | Nguồn nước |
| Chất lượng | Cao |
| độ mờ | Cao |
| Loại in | in kỹ thuật số |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Kháng chiến | Hóa chất, trầy xước, UV |
|---|---|
| Độ bền | Mãi lâu |
| Màu sắc | CMYK + Trắng + Véc ni |
| Sự linh hoạt | Dễ dàng |
| Phương pháp in | in UV |
| Loại | bóng/mờ |
|---|---|
| Loại mực | Mực DTF CMYK+W |
| Rách | Lạnh/Nóng/tức thì |
| Nhiệt độ truyền | 130-150 độ C |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
| danh mục sản phẩm | Vật liệu in UV |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m |
| Màu sắc | Vàng và mảnh vàng |
| Thích hợp cho | Biển hiệu trong nhà/ngoài trời, màn hình quảng cáo ấn tượng và bao bì chất lượng cao |
| Ứng dụng | Widely used in various handicrafts, wood products, ceramic products, packaging boxes, plastics, s |
| Sử dụng cụ thể cho sản phẩm | Vải, Nghệ Thuật, Thủ Công |
|---|---|
| Vật liệu | TPU |
| Ứng dụng | in DTF |
| Màu sắc | màu trắng |
| Thông tin gói hàng | 1kg/5kg/10kg/20kg |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 30cm*100m |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| Kết thúc. | mờ |