| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| Rách | lạnh/nóng |
|---|---|
| Loại mực | Mực DTF |
| Sự kéo dài khi phá vỡ | ≥100% |
| khả năng co giãn | Cao |
| Độ dày | 75micron |
| Tính năng | thân thiện với môi trường |
|---|---|
| Bảo hành | 12 tháng |
| Máy in phù hợp | máy in DTF |
| Chất lượng in | độ nét cao |
| Màu sắc | CMYKW |
| Kết thúc. | mờ |
|---|---|
| phương thức thanh toán | T/T, Western Union, Paypal |
| in ấn | Số |
| Số lượng | 50000 cuộn mỗi tuần |
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
|---|---|
| Kích thước | 30cm*100m/60cm*100m |
| Kết thúc. | Mờ và bóng |
| Độ dày | 75mic |
| Bóc | Lạnh |
| phương thức thanh toán | T/T, Western Union, Paypal |
|---|---|
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Lớp phủ | Lớp 4-5 |
| đơn hàng tối thiểu | 100 |
| in ấn | Số |
| Bao bì | Hai |
|---|---|
| Kích thước | 30cm/33cm/40cm/60cm /120cm |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Màu sắc | Trắng/Trong suốt |
| Số lượng | 50000 cuộn mỗi tuần |
| Đặc điểm | Độ phân giải cao, gắn kết mực tuyệt vời |
|---|---|
| in ấn | Số |
| Thời gian in | 1 ngày |
| Độ dày | 75micron |
| Loại | bóng/mờ |
| Rách | lạnh/nóng |
|---|---|
| Thời gian in | 1 ngày |
| Độ dày | 75micron |
| khả năng co giãn | Cao |
| in ấn | Số |