| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| lớp tự động | Semi-Automatic |
|---|---|
| Độ phân giải in | 720DPI/1080DPI/1440DPI |
| Loại đầu in | Đầu in đôi XP600 |
| Nhặt lên | Tự động |
| chi tiết đóng gói | 1000*800*580mm |
| Màu sắc | Trắng đen |
|---|---|
| Thời gian sử dụng | Lên đến 18 tháng khi được lưu trữ ở nơi khô ráo, mát mẻ |
| Nhiệt độ đóng rắn | Hiệu quả ở nhiệt độ bảo dưỡng 160-180 ° C (320-350 ° F). |
| Loại bột | Bột keo nóng chảy được thiết kế để in DTF |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Ứng dụng | Mũ, Quần áo, Dệt may, Da, Giày |
|---|---|
| Vật liệu | THÚ CƯNG |
| Tính năng | Double Sided & Sides Matte |
| Thời gian chuyển giao | 5-10S |
| bột | Bột nóng chảy TPU |
| Chiều rộng in | 300MM |
|---|---|
| Mực in | CMyk+w |
| Nhặt lên | Tự động |
| chi tiết đóng gói | 2 cuộn hoặc 4 cuộn trong một thùng |
| Thời gian giao hàng | 5-10 ngày |
| Loại đầu in | Đầu in đôi XP600 |
|---|---|
| Chiều rộng in | 300MM |
| Mực in | CMyk+w |
| Điểm | bình lắc bột |
| Khu vực ứng dụng | phim và bột |
| kích thước sấy | Phim thú cưng A3,A3+ |
|---|---|
| Tốc độ in | 4Pass: 6m/h 6Pass: 4m/h 8Pass: 2m/h |
| Loại phương tiện | Phim, giấy, vải |
| Phần mềm in | Bảo trì 6.1 |
| Điểm | bình lắc bột |
| Độ bám dính tuyệt vời | Liên kết mạnh mẽ với cả vải sáng và tối |
|---|---|
| Bản in linh hoạt | Duy trì độ co giãn in, ngăn ngừa nứt hoặc bong tróc |
| Điện trở kéo dài | Thích hợp cho các loại vải linh hoạt như đồ thể thao và đồ hoạt động |
| Độ bám dính cao với polyester và bông | Hoạt động tốt với cả sợi tự nhiên và tổng hợp |
| chi tiết đóng gói | 1kg/5kg/10kg/25kg/50kg |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |
| Màu sắc | CMyk+w |
|---|---|
| Khả năng tương thích | Máy in DTF |
| Phương pháp in | Trực tiếp tới phim |
| độ bám dính | Mạnh |
| Chất lượng | Cao |